![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/3B40/1668049635.e3ef3654a9544e55640de65fcaeb328d.jpg)
" ZIRCON ตอบแทนสังคม "
วันที่ 9 พ.ย. 65 ทางบริษัท เซอร์คอน พาวเวอร์ โซลูชั่น จำกัด ได้รับเกียรติจากคุณองอาจ สุทธินนท์ เป็นตัวแทนบริษัทฯ ในการมอบเครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้วมือ จำนวน 70 อัน ให้กับสำนักงานเขตมีนบุรี รับมอบโดย นายศักดิ์ชัย ใสสุข ผู้อำนวยการเขตมีนบุรี เพื่อเป็นประโยชน์ต่อผู้ป่วยติดเตียง และ ผู้ป่วยไร้ญาติต่อไป
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/3B40/1668049634.9ac46563ce9ca3501295e9dac2a5ad57.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/3B40/1668049635.cdf2e4d75e6f76c022f26f8aa7855ee3.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/3B40/1668049633.4505fd2827f49591e0de7e8810633200.jpg)